เมษายน 24, 2014, 10:01:09 PM

ผู้เขียน หัวข้อ: Forza เปิดตัวมา ราคา MSX จะลงรึปล่าว?  (อ่าน 1969 ครั้ง)

ออฟไลน์ kadongsx1212

• ก็พอไปจ่ายตลาดแถวบ้านได้
  • **
  • ความคิดเห็น: 39
  • คะแนนแซบเว่อร์ : 5
  • Honda MSX Ratchaburi Club
    • http://www.kaonainkjet.com
Forza เปิดตัวมา ราคา MSX จะลงรึปล่าว?
« เมื่อ: มีนาคม 18, 2013, 11:33:33 PM »
ขอความคิดเห็นหลายๆ ท่าน หน่อยครับ

เพื่อจะมีคนในวงการ

ว่าราคา มันเป็นเปลี่ยนไปมากกว่านี้อีกรึปล่าว?
kadongsx1212

ออฟไลน์ gunclub

• ระดับนี้หูเช็ดพื้นแล้วพี่
  • ความคิดเห็น: 102
  • คะแนนแซบเว่อร์ : 23
Re: Forza เปิดตัวมา ราคา MSX จะลงรึปล่าว?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 18, 2013, 11:42:59 PM »
ไม่มีผลหรอกครับ...คนละแนวเลย

ราคาจะลง...ต้องอาศัยเวลาเท่านั้น

ออฟไลน์ dayzeed

• **
  • ความคิดเห็น: 26
  • คะแนนแซบเว่อร์ : 11
Re: Forza เปิดตัวมา ราคา MSX จะลงรึปล่าว?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 18, 2013, 11:44:36 PM »
ผมว่ารถมันคนละแนวกันเลย คงไม่เกี่ยวที่จะทำให้msxราคาลงมาหรอกคับ

ถ้าเขาปล่อยรถmsxออกมาเยอะผมว่าราคาน่าจะลงมากกว่าคับ    :big_smile:

ออฟไลน์ spu_ie47

• ความคิดเห็น: 243
  • คะแนนแซบเว่อร์ : 52
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 19, 2013, 03:28:04 AM »
ไม่มีผล คนละแนว.    บ่คือกั๋น :unhappy_smile:

ออฟไลน์ dowman2521

• ความคิดเห็น: 129
  • คะแนนแซบเว่อร์ : 40
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 19, 2013, 08:32:22 AM »
 :what_smile: มันคนละตัวเลยนิครับ ราคาไม่น่าเกี่ยว

ออฟไลน์ pokpong2531

• ความคิดเห็น: 108
  • คะแนนแซบเว่อร์ : 11
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 19, 2013, 10:23:38 AM »
มันคนละรุ่นและไม่ได้มีความเกี่ยวข้องกันเลย คือคุณจะหาmsxมือ2ใช่มั้ย? ? ? ? ? ? ? ?

ออฟไลน์ ทูคาร์

• **
  • ความคิดเห็น: 31
  • คะแนนแซบเว่อร์ : 8
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 19, 2013, 11:21:18 PM »
ไม่ลงหรอกครับผมทำงานยุศูนย์ฮอนด้าราคา msx มีแต่จะเพิ่มครับ เพราะว่ารถขาดตลาดทางร้านเลยชาตครับ

• **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 20, 2013, 10:49:18 PM »
ไม่ลงหรอกครับผมทำงานยุศูนย์ฮอนด้าราคา msx มีแต่จะเพิ่มครับ เพราะว่ารถขาดตลาดทางร้านเลยชาตครับ

ผมว่าแล้วต้องมีคนในวงการออกมาตอบ

แล้วเมื่อไร จะมีรถออกมาขายเยอะๆ ตอนไหนครับ

ขอความกรุณาขอรายละเอียดหน่อยนะครับ อาจเป็นประโยชกับหลายๆ ท่าน ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Bice

• **
  • ความคิดเห็น: 22
  • คะแนนแซบเว่อร์ : 17
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 21, 2013, 02:59:14 PM »
forza ไม่เกี่ยวกับ msx เลยครับ รถคนละแบบ คนละกลุ่มเป้าหมายกัน ราคาก็ไม่ได้ใกล้เคียงกันเลย แต่ถ้าจะลด มีอยู่ทางเดียวครับ คือต้องมีคู่แข่ง ที่แข็งแรงพอตัว มายันกับ ฮอนด้า เช่น all new KSR คลัชมือ ไมล์ดิจิตอล สตาร์ทมือ และรูปทรงที่สวยกว่า  อันนี้น่าจะมีผลทำให้ราคาลดลงมาบ้าง ย้ำ!!ใช้คำว่าลดลงมาบ้างนะ

• **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 21, 2013, 10:14:21 PM »
forza ไม่เกี่ยวกับ msx เลยครับ รถคนละแบบ คนละกลุ่มเป้าหมายกัน ราคาก็ไม่ได้ใกล้เคียงกันเลย แต่ถ้าจะลด มีอยู่ทางเดียวครับ คือต้องมีคู่แข่ง ที่แข็งแรงพอตัว มายันกับ ฮอนด้า เช่น all new KSR คลัชมือ ไมล์ดิจิตอล สตาร์ทมือ และรูปทรงที่สวยกว่า  อันนี้น่าจะมีผลทำให้ราคาลดลงมาบ้าง ย้ำ!!ใช้คำว่าลดลงมาบ้างนะ

ชัดเจน  ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ ทูคาร์

• **
  • ความคิดเห็น: 31
  • คะแนนแซบเว่อร์ : 8
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มีนาคม 23, 2013, 11:41:14 PM »
ตอนนี้ทาง ap honda กำลังดูตลาดก่อนครับว่าเปนยังงัย แต่ตอนนี้่ส่งรถให้ตัวแทนจำหน่ายเดือนละ 2 คันครับ