ธันวาคม 18, 2014, 04:25:36 AM

ผู้เขียน หัวข้อ: ท้ายสั้น + ทะเบียน เสียงดังงะ  (อ่าน 1254 ครั้ง)

ออฟไลน์ aoogamer

• นักเดินทาง นักออกทริป
  • ความคิดเห็น: 73
  • คะแนนแซบเว่อร์ : 2
ท้ายสั้น + ทะเบียน เสียงดังงะ
« เมื่อ: ธันวาคม 09, 2013, 04:06:01 PM »
มีวิธีไหน หรือท้ายสั้นแบบไหนที่ใส่ทะเบียนแล้วเสียงไม่ดังบ้างครับ  :cry_smile: :cry_smile: :cry_smile: :cry_smile:

ออฟไลน์ sutee.sukniyom

• แบนโค้งหมดหน้ายาง
  • ความคิดเห็น: 95
  • คะแนนแซบเว่อร์ : 5
Re: ท้ายสั้น + ทะเบียน เสียงดังงะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2013, 05:47:01 PM »
มีวิธีไหน หรือท้ายสั้นแบบไหนที่ใส่ทะเบียนแล้วเสียงไม่ดังบ้างครับ  :cry_smile: :cry_smile: :cry_smile: :cry_smile:
  ตอนแรก ผมถอดกรอบทะเบียนออก แล้วไปอัดกรอบสแตนเลสแทน

หายเสียงดังครับ แล้วผมก็ถอดท้ายสั้นออก

สำหรับผมครับคือ

1. ทะเบียนมันสั้นๆ เด้งๆ

2. ใส่ท้ายสั้นแล้ว  ไม่ค่อยถูกใจ เลยกลับไปใส่ท้ายเดิม สรุป ชอบท้ายเดิมมากกว่า  :victory_smile: :victory_smile:

ออฟไลน์ tomtam.t.tomtam

• ก็พอไปจ่ายตลาดแถวบ้านได้
  • **
  • ความคิดเห็น: 13
  • คะแนนแซบเว่อร์ : 0
Re: ท้ายสั้น + ทะเบียน เสียงดังงะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2013, 09:23:02 PM »
ตอนเปลี่ยนของผมก็ดังน่ะ ก็เลยให้ที่ศูนย์เค้า ยัดกระดาษกาว ๒ หน้า ใต้ป้ายไว้ เงียบเลย ^^ :haha_smile:

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2013, 04:22:41 PM »
  ตอนแรก ผมถอดกรอบทะเบียนออก แล้วไปอัดกรอบสแตนเลสแทน

หายเสียงดังครับ แล้วผมก็ถอดท้ายสั้นออก

สำหรับผมครับคือ

1. ทะเบียนมันสั้นๆ เด้งๆ

2. ใส่ท้ายสั้นแล้ว  ไม่ค่อยถูกใจ เลยกลับไปใส่ท้ายเดิม สรุป ชอบท้ายเดิมมากกว่า  :victory_smile: :victory_smile:

ขอบคุณครับ เด่วจะไปอัดดู

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2013, 04:23:44 PM »
ตอนเปลี่ยนของผมก็ดังน่ะ ก็เลยให้ที่ศูนย์เค้า ยัดกระดาษกาว ๒ หน้า ใต้ป้ายไว้ เงียบเลย ^^ :haha_smile:

ศูนย์เค้าทำให้เราด้วยหรอครับ ถ้าเราแต่งแล้วอ่ะ แล้วบอกเค้าว่าไงอ๋อ